| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066487R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | A1C 125 TMF 25-250 1p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động dạng khối FORMULA A1C 125 cố định 1 cực với đầu cực trước và bộ nhả nhiệt từ TMF R 25-250 A |
| Dòng sản phẩm | FORMULA |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 1 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 25 Ampe |
| Dòng điện không gián đoạn định mức ($I_u$) | 125 Ampe |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 6 kV |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 125 Volt DC (Một chiều) 240 Volt AC (Xoay chiều) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) | 25 kA tại 240 Volt AC 10 kA tại 125 Volt DC |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) | 12.5 kA tại 240 Volt AC (50% $I_{cu}$) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Loại bảo vệ ngắn mạch | C (25kA) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 2000 chu kỳ (với tải) 10000 chu kỳ (cơ khí) |
| Chiều rộng sản phẩm | 25.4 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.245 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.