| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA066485R1 |
| Tên sản phẩm | A1C 125 TMF 15-400 1p F F |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động Formula A1C 125 cố định 1 cực với đầu cực trước và rơ le nhiệt từ TMF R 15-400 A |
| Loại sản phẩm chính | SACE FORMULA |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 1 cực |
| Dòng định mức (In) | 15 Ampe |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Điện áp hoạt động định mức | 415 Vôn AC / 125 Vôn DC |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) | (240 V AC) 18 kA (380 V AC) 2.5 kA (415 V AC) 2.5 kA (125 V DC) 5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | (240 V AC) 9 kA (380 V AC) 1.25 kA (415 V AC) 1.25 kA (125 V DC) 5 kA |
| Loại rơ le bảo vệ | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Cài đặt dòng bảo vệ quá tải (L) | 15 Ampe (Cố định) |
| Cài đặt dòng bảo vệ ngắn mạch (I) | 400 Ampe (Cố định) |
| Độ bền cơ học | 8500 chu kỳ |
| Độ bền điện | 1500 chu kỳ |
| Kiểu kết nối đầu cực | Trước (Cố định) |
| Chiều rộng sản phẩm | 25.4 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.25 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.