| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA065523R1 |
| Tên sản phẩm (Catalog Description) | ATS021 AUTO.TRAN.SWITCH MULTI VOLTAGE |
| Mã vạch (EAN) | 8015644684335 |
| Mô tả chi tiết | Thiết bị chuyển nguồn tự động ATS021 đa điện áp (Automatic transfer switch device ATS021 for multi voltage) |
| Loại sản phẩm mở rộng | ATS021 |
| Loại sản phẩm chính | Accessories for Emax 2, Accessories for Tmax XT (Phụ kiện cho Emax 2 và Tmax XT) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Chiều rộng tịnh (Net Width) | 155 mm |
| Chiều cao tịnh (Net Height) | 105 mm |
| Chiều sâu tịnh (Net Depth/Length) | 190 mm |
| Khối lượng tịnh (Net Weight) | 1.63 kg |
| Đơn vị đặt hàng tối thiểu | 1 cái |
| Dòng sản phẩm tương thích (Suitable For) | Emax 2, Tmax XT (XT2, XT4, XT5, XT6, XT7, XT7M), Tmax T (T4, T5, T6, T7) |
| Loại phụ kiện | Accessories (Phụ kiện) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.