| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA064160R1 |
| Mô tả trên Catalogue | T5H 400 TMA 400-4000 3p F F |
| Tên sản phẩm đầy đủ | Cầu dao tự động dạng khối Tmax T5H 400 loại cố định 3 cực, đấu nối mặt trước, rơ le nhiệt từ TMA |
| Dòng sản phẩm | Tmax T |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 400 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220/230V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380/400/415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 40 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 380/400/415V AC | 70 kA (100% Icu) |
| Mã mức dòng cắt ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | TMA (Nhiệt từ) |
| Dải cài đặt bảo vệ nhiệt (I1) | 280 Ampe ... 400 Ampe (Có thể điều chỉnh 0.7...1 x In) |
| Dải cài đặt bảo vệ từ (I3) | 2000 Ampe ... 4000 Ampe (Có thể điều chỉnh 5...10 x In) |
| Loại đấu nối thiết bị | Cố định - Mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 7000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 5.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.