| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA064157R1 |
| Mô tả trên Catalog | T5N 630 Ekip M-LRIU In=400 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax T |
| Loại thiết bị | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Số cực (Number of Poles) | 3 |
| Dòng điện định mức (In) | 400 A |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 230V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 380/415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 690V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% Icu |
| Loại Trip Unit (Bộ bảo vệ) | Điện tử (Electronic) - Ekip M-LRIU |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ động cơ: Quá tải (L), Kẹt Rotor (R), Ngắn mạch tức thời (I), Mất cân bằng pha (U) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 7000 chu kỳ |
| Kiểu đấu nối | Cố định, đấu nối mặt trước (Fixed, Front - F F) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 140 mm x 205 mm x 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 5.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.