| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA063082R1 |
| Mô tả sản phẩm | T7L 1600 M 4p PR332/P LSIG In=1600A |
| Tên thương mại | Tmax T7 |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Cầu dao tự động dạng khối) |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1600 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Khả năng chịu xung điện áp định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa ($I_{cu}$) tại 415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành ($I_{cs}$) tại 415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 20 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | L (120 kA) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | PR332/P LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại vận hành | Cơ chế nạp lò xo (Stored Energy - M version) |
| Độ bền cơ học | 10.000 chu kỳ hoạt động |
| Độ bền điện | 2.000 chu kỳ hoạt động |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 280 mm x 268 mm x 178 mm |
| Khối lượng tịnh | 14 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.