| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA063042R1 |
| Tên sản phẩm | T7H 1600 PR231/P LS/I In=1600A 3p F F M |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax T |
| Loại cầu dao | MCCB (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Khung kích thước (Frame size) | T7M |
| Số cực | 3 cực (3P) |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 70 kA (100% Icu) |
| Loại Trip Unit (Bảo vệ) | Điện tử PR231/P-LS/I |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Cơ chế vận hành | Cơ chế tích năng (Stored Energy Operating Mechanism) |
| Loại đấu nối | Cố định, Mặt trước (Fixed, Front) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 210 mm x 268 mm x 178 mm |
| Trọng lượng tịnh (Net Weight) | 11 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.