| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA063034R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | T7H 1600 PR231/P LS/I In=1600A 4p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax T |
| Tên sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Cầu dao khối tự động) |
| Loại sản phẩm | CB (Circuit Breaker) |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kilovolt |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) |
100 kiloampe tại 220/230 Volt AC 70 kiloampe tại 380/415 Volt AC 65 kiloampe tại 440 Volt AC 50 kiloampe tại 500 Volt AC 42 kiloampe tại 690 Volt AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Icu (Tương đương Icu tại các mức điện áp) |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 20 kiloampe trong 1 giây |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | PR231/P-LS/I |
| Công nghệ bộ bảo vệ | Electronic (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ tại 690V / 3000 chu kỳ tại 415V |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 280 mm x 268 mm x 154 mm |
| Trọng lượng tịnh | 12.5 Kilogam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.