| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA063009R1 |
| Tên thương mại | T7H 1600 PR231/P LS/I In=1600A 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax T7H 1600 cố định 3 cực, đấu nối mặt trước, cơ chế vận hành bằng cần gạt, bộ bảo vệ điện tử PR231/P-LS/I dòng định mức 1600A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1600 A |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) |
100 kA tại 220/230 V AC 70 kA tại 380/415 V AC 65 kA tại 440 V AC 50 kA tại 500 V AC 42 kA tại 690 V AC |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) |
100 kA tại 220/230 V AC 70 kA tại 380/415 V AC 65 kA tại 440 V AC 50 kA tại 500 V AC 42 kA tại 690 V AC |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 20 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Điện tử (Electronic) PR231/P-LS/I |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Bảo vệ quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị | Tmax T |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) - Đối với AC-1 3000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) - Đối với 400V |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 210 mm x 268 mm x 154 mm |
| Trọng lượng tịnh | 9.7 kg (xấp xỉ) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.