| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA063002R1 |
| Mô tả sản phẩm | T7S 1600 PR231/P LS/I In=1600A 4p F F |
| Hãng sản xuất | ABB |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax T |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1600 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 Kilovolt |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế ($I_{cs}$) tại 380/415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 380/415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 220/230V AC | 85 kA |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Short-circuit performance level) | S |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | PR231/P LS/I |
| Loại rơ le | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed Circuit-Breakers - Front) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 415V AC) | 2000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 154 mm |
| Trọng lượng tịnh | 12.5 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.