| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SDA062978R1 |
| Tên sản phẩm quốc tế | T7V 1250 PR231/P LS/I In=1250A 3p F F M |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động MCCB Tmax T7V 1250A 3 cực cố định, kết nối mặt trước, cơ chế nạp năng lượng (Motorizable) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 415V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 690V AC | 60 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 150 kA (100% Icu) |
| Loại Rơ-le bảo vệ (Trip Unit) | PR231/P LS/I (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Loại kết nối thiết bị | Cố định (Fixed), Cực đấu nối mặt trước (Front) |
| Cơ chế vận hành | Cơ chế nạp năng lượng dự trữ (Stored energy operating mechanism / Motorizable) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 210 mm x 268 mm x 178 mm |
| Khối lượng tịnh | 11 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.