| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Diễn giải |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA062954R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | T7L 1250 PR331/P LSIG In=1250A 4p F F M |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker - Tmax T) |
| Loại sản phẩm | TMAX T7 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1250 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V Xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | L (Mức cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 220/230V AC | 200 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380/415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) | 100% Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | PR331/P LSIG (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại cơ chế vận hành | M (Stored Energy - Cơ chế tích năng lượng lò xo / Có thể gắn motor) |
| Loại kết nối đầu cực | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 178 mm |
| Khối lượng tịnh | 14 kg |
| Thích hợp cho cách ly | Có |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.