| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Diễn giải |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SDA062930R1 |
| Tên sản phẩm (Catalog) | T7L 1250 PR231/P LS/I In=1250A 3p F F |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) - Tmax T |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Số cực | 3 cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 120 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn (Icw) | 20 kA (trong 1 giây) |
| Loại Trip Unit (Bộ bảo vệ) | Điện tử PR231/P LS/I |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ |
| Kiểu đấu nối | Cố định, Phía trước (Fixed Front) |
| Cơ chế vận hành | Tay gạt (Lever operating mechanism) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 210 mm x 268 mm x 154 mm |
| Khối lượng tịnh | 9.7 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.