| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA062913R1 |
| Mô tả danh mục | T7H 1250 PR231/P LS/I In=1250A 3p F F |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax T |
| Loại sản phẩm | T7 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) |
100 kA tại 220/230 V AC 70 kA tại 380/415 V AC 65 kA tại 440 V AC 50 kA tại 500 V AC 42 kA tại 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) |
100 kA tại 220/230 V AC 70 kA tại 380/415 V AC 50 kA tại 440 V AC 40 kA tại 500 V AC 30 kA tại 690 V AC |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 20 kA trong 1 giây |
| Cấp độ perfomance (Khả năng cắt) | H (High - Cao: 70kA) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | PR231/P-LS/I |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại đấu nối | Cố định, Phía trước (Fixed Circuit-Breakers Front) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ (tại 690 V AC) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Kích thước (Rộng) | 210 mm |
| Kích thước (Cao) | 268 mm |
| Kích thước (Sâu) | 154 mm |
| Khối lượng tịnh | 9.7 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.