| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA063002R1 |
| Mã EAN | 8015644655519 |
| Tên mô tả danh mục (Catalog Description) | T7S 1600 PR231/P LS/I In=1600A 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động dạng khối Tmax T7S 1600 loại cố định, 4 cực, đấu nối mặt trước, cơ cấu vận hành bằng tay gạt và rơ le điện tử PR231/P-LS/I dòng định mức 1600A |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV (Kilovolt) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 Vôn xoay chiều (AC) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) |
85 kA tại 220/230 Vôn xoay chiều 50 kA tại 380/415 Vôn xoay chiều 50 kA tại 440 Vôn xoay chiều 40 kA tại 500 Vôn xoay chiều 30 kA tại 690 Vôn xoay chiều |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) |
85 kA tại 220/230 Vôn xoay chiều 50 kA tại 380/415 Vôn xoay chiều 50 kA tại 440 Vôn xoay chiều 40 kA tại 500 Vôn xoay chiều 30 kA tại 690 Vôn xoay chiều |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 20 kA trong 1 giây |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn: 50kA tại 415V) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | PR231/P-LS/I |
| Loại bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định, Mặt trước |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 280 mm |
| Kích thước (Cao) | 268 mm |
| Kích thước (Sâu) | 154 mm |
| Khối lượng tịnh | 12.5 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.