| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA062865R1 |
| Mã EAN | 8015644654141 |
| Mô tả danh mục | T7S 1250 PR231/P LS/I In=1250A 3p F F |
| Tên sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Cầu dao tự động dạng khối) |
| Loại sản phẩm chính | SACE Tmax T |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1250 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volts AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volts |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) |
(220 Volts AC) 85 kA (230 Volts AC) 85 kA (380 Volts AC) 50 kA (400 Volts AC) 50 kA (415 Volts AC) 50 kA (440 Volts AC) 50 kA (500 Volts AC) 40 kA (690 Volts AC) 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) |
(220 Volts AC) 85 kA (230 Volts AC) 85 kA (380 Volts AC) 50 kA (400 Volts AC) 50 kA (415 Volts AC) 50 kA (440 Volts AC) 50 kA (500 Volts AC) 40 kA (690 Volts AC) 30 kA |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | trong 1 giây 20 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Bộ bảo vệ (Release) | PR231/P |
| Loại bộ bảo vệ | Electronic (Điện tử) - EL |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ / Ngắn mạch tức thời) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Phân loại phụ (Sub-type) | T7 |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Fixed Front (Cố định mặt trước) |
| Phiên bản | F |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 210 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 154 mm |
| Trọng lượng tịnh | 9.7 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.