| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SDA062850R1 |
| Tên sản phẩm | T7V 1000 PR231/P LS/I In=1000A 3p F F M |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax T (T7M) |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Số cực | 3 cực (3P) |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 A |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V AC | 100% Icu (150 kA) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Điện tử PR231/P chức năng LS/I |
| Chức năng bảo vệ | Quá tải (L), Ngắn mạch có trễ (S), Ngắn mạch tức thời (I) |
| Cơ cấu vận hành | Tích năng (Stored Energy - M) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front - F) |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 210 mm x 178 mm x 268 mm |
| Khối lượng | Khoảng 11 kg (12.5 kg với cơ cấu M) |
| Độ bền cơ khí | 10,000 lần đóng cắt |
| Độ bền điện | 2,000 lần đóng cắt (tại 415 V AC) |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.