| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA062826R1 |
| Tên định danh (EAN) | 8015644653758 |
| Mô tả trên danh mục (Catalog Description) | T7L 1000 PR331/P LSIG In=1000A 4p F F M |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1000 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Khả năng chịu xung điện áp định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380/415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 380/415V AC | 120 kA (100% $I_{cu}$) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | PR331/P LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại thiết bị | Tmax T |
| Phân loại (Sub-type) | T7 |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | L |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed Circuit Breaker) |
| Loại đấu nối | Đấu nối phía trước (Front) |
| Cơ chế vận hành | Cơ chế tích năng lò xo (Stored Energy Operating Mechanism / M-version) |
| Độ bền cơ khí | 10000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 178 mm |
| Trọng lượng tịnh | 14 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.