| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA062802R1 |
| Tên sản phẩm | T7L 1000 PR231/P LS/I In=1000A 3p F F |
| Mô tả ngắn | Cầu dao tự động MCCB T7L 1000A 3 Pha, khả năng cắt 120kA |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (SACE Tmax T) |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 Ampe |
| Dòng điện không gián đoạn định mức (Iu) | 1000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 Kilovôn |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 220/230V AC | 200 Kiloampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 380/400/415V AC | 120 Kiloampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 440V AC | 100 Kiloampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 500V AC | 85 Kiloampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 690V AC | 50 Kiloampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 380/400/415V AC | 120 Kiloampe |
| Dòng điện chịu đựng ngắn hạn định mức (Icw) | 20 Kiloampe (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ | PR231/P-LS/I (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ hoạt động |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ hoạt động |
| Kiểu đấu nối | Cố định, đấu nối mặt trước (Fixed Front) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 210 mm x 268 mm x 154 mm |
| Trọng lượng tịnh | 9.7 Kilogam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.