| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA062786R1 |
| Tên sản phẩm | T7H 1000 PR231/P LS/I In=1000A 3p F F M |
| Mô tả | Cầu dao tự động Tmax T7H 1000, cố định, 3 cực, đầu nối trước, cơ cấu vận hành tích năng lượng, role điện tử PR231/P-LS/I |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1000 A |
| Số cực | 3 |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa ($I_{cu}$) tại 220/230V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa ($I_{cu}$) tại 380/400/415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa ($I_{cu}$) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa ($I_{cu}$) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa ($I_{cu}$) tại 690V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành ($I_{cs}$) tại 380/400/415V AC | 70 kA (100% $I_{cu}$) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành ($I_{cs}$) tại 690V AC | 31.5 kA (75% $I_{cu}$) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn ($I_{cw}$) | 20 kA (1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | PR231/P-LS/I (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đầu nối | Đầu nối trước (Front) |
| Cơ cấu vận hành | Cơ cấu tích năng lượng (Stored Energy Operating Mechanism) - M |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 210 mm x 268 mm x 178 mm |
| Trọng lượng tịnh | 11 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.