| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA062770R1 |
| Tên sản phẩm mở rộng | T7H 1000 PR231/P LS/I In=1000A 3p F F |
| Mô tả danh mục | Cầu dao tự động dạng khối T7H 1000 dòng định mức 1000A 3 cực, rơ le điện tử PR231/P chức năng LS/I, lắp đặt cố định mặt trước |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax T |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 Amperes |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volts (Điện xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volts |
| Khả năng chịu xung điện áp định mức (Uimp) | 8 kilo Volts |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220/230 Volts AC | 100 kilo Amperes |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380/415 Volts AC | 70 kilo Amperes |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690 Volts AC | 42 kilo Amperes |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380/415 Volts AC | 70 kilo Amperes |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | PR231/P-LS/I (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Bảo vệ quá tải, Bảo vệ ngắn mạch có thời gian trễ, Bảo vệ ngắn mạch tức thời) |
| Loại đấu nối | Cố định, Mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ hoạt động |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ hoạt động |
| Kích thước (Rộng) | 210 mm |
| Kích thước (Cao) | 268 mm |
| Kích thước (Sâu) | 154 mm |
| Khối lượng tịnh | 9.7 Kilogram |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.