| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA062698R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | T7L 800 M PR331/P LSIG In=800A 4p F F |
| Tên sản phẩm | Aptomat khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Dòng sản phẩm | Tmax T |
| Loại (Sub-type) | T7M (Cơ chế vận hành tích năng lượng / Stored Energy) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) tại 415V AC | 120 kA |
| Mức độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | L (High breaking capacity - Khả năng cắt cao) |
| Bộ nhả bảo vệ (Release / Trip Unit) | PR331/P-LSIG |
| Loại bảo vệ | Điện tử (Electronic) - LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Kiểu kết nối đầu cực | Cố định (Fixed Circuit Breaker) - Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 10000 lần đóng cắt (hoặc 60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 2000 lần đóng cắt (hoặc 60 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng | 280 mm |
| Chiều cao | 268 mm |
| Chiều sâu | 178 mm |
| Trọng lượng tịnh | 14 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.