| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA062690R1 |
| Tên sản phẩm | T7L 800 PR231/P LS/I In=800A 3p F F M |
| Mô tả | Cầu dao tự động Tmax T7L 800A 3 cực, loại cố định (Fixed), đầu nối trước (Front), cơ cấu nạp năng lượng (Stored Energy/Motorizable), Rơ le điện tử PR231/P-LS/I |
| Dòng định mức (In) | 800 A |
| Số cực (Number of Poles) | 3 |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 400/415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 400/415V AC | 120 kA (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tại 690V AC (Icu) | 50 kA |
| Loại rơ le bảo vệ (Release Type) | Điện tử PR231/P-LS/I (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ khí (Mechanical Durability) | 10000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 2000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 210 mm x 268 mm x 178 mm |
| Trọng lượng tịnh (Net Weight) | Khoảng 11 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.