| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA062666R1 |
| Mô tả sản phẩm (Catalog Description) | T7H 1250 PR231/P LS/I In=1250A 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax T |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Số cực (Poles) | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Khả năng chịu xung điện áp định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tại các mức điện áp khác (Icu) | 100 kA (230V); 65 kA (440V); 50 kA (500V); 42 kA (690V) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | PR231/P-LS/I |
| Loại bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminal Connection) | Cố định, Phía trước (Fixed Front) |
| Cơ chế vận hành | Gạt tay (Toggle) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ (tại 415V) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 210 mm x 268 mm x 154 mm |
| Khối lượng tịnh | 9.7 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.