| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA062658R1 |
| Tên sản phẩm | T7H 800 PR231/P LS/I In=800A 3p F F M |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax T |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icu) tại 380/415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icu) tại 690V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 380/415V AC | 70 kA |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại bộ bảo vệ (Release/Trip Unit) | Điện tử PR231/P-LS/I |
| Chức năng bảo vệ | L - Quá tải (Overload), S - Ngắn mạch có thời gian trễ (Short-circuit delayed), I - Ngắn mạch tức thời (Short-circuit instantaneous) |
| Cơ chế vận hành | Cơ cấu nạp năng lượng (Stored Energy) / Có thể lắp motor (M) |
| Kiểu đấu nối | Cố định, Phía trước (Fixed, Front) |
| Độ bền cơ khí | 10000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 210 mm x 268 mm x 178 mm |
| Khối lượng tịnh | 11 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.