| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA061981R1 |
| Tên sản phẩm | T7S 800 PR231/P LS/I In=800A 3p F F M |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Cầu dao tự động dạng khối) |
| Dòng điện định mức (In) | 800 A |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 50 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch thời gian ngắn (Icw) | 20 kA (trong 1 giây) |
| Loại Rơ-le bảo vệ (Release Type) | Electronic release PR231/P-LS/I (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Cấp độ dòng cắt (Short-Circuit Performance Level) | S |
| Loại cầu dao | Fixed Circuit-Breakers (Cố định) |
| Loại kết nối cực | Front (Mặt trước) |
| Cơ chế vận hành | Stored Energy Operating Mechanism (Cơ chế nạp năng lượng) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 210 mm x 268 mm x 178 mm |
| Trọng lượng tịnh | 11 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.