| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Đặc tính |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA060548R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | T6S 1000 PR221DS-LS/I In=1000 3p F F |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | S (Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 230V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380/400/415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 22 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380/400/415V AC | 50 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | PR221DS-LS/I |
| Loại rơ le | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 7000 chu kỳ |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Kích thước (Rộng) | 210 mm |
| Kích thước (Cao) | 268 mm |
| Kích thước (Sâu) | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 9.5 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.