| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA060538R1 |
| Mô tả trên catalog | T6N 1000 PR221DS-LS/I In=1000 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động dạng khối Tmax T6N 1000 loại cố định 3 cực, đấu nối mặt trước, rơ-le điện tử PR221DS-LS/I dòng định mức 1000A |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax T |
| Loại sản phẩm | T6 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220/230 V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380/415 V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440 V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500 V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690 V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380/415 V AC | 36 kA (100% Icu) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N (Normal - Trung bình) |
| Loại rơ-le (Trip Unit) | PR221DS-LS/I |
| Loại bảo vệ | Điện tử (EL) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại đấu nối | Cố định - Mặt trước (Fixed Circuit-Breakers - Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 415 V AC) | 3000 chu kỳ |
| Chiều rộng | 210 mm |
| Chiều cao | 268 mm |
| Chiều sâu | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 9.5 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.