| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA060313R1 |
| Mô tả sản phẩm từ hãng | T6H 630 PR221DS-LS/I In=630 3p F F |
| Mã EAN | 8015644627753 |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax T |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn xoay chiều |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVôn |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 230V AC | 100 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380/415V AC | 70 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 25 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380/415V AC | 70 kiloAmpe (100% Icu) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | PR221DS-LS/I |
| Công nghệ bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 415 V) | 7000 chu kỳ |
| Loại thiết bị đầu cuối | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 210 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 9.5 kilogam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.