| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA060312R1 |
| Mã EAN | 8015644627690 |
| Mô tả danh mục | T6S 630 PR221DS-LS/I In=630 3p F F |
| Tên sản phẩm | Molded Case Circuit Breaker (Cầu dao tự động dạng khối) |
| Loại sản phẩm | Tmax T |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 630 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 230V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 380/415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 690V AC | 22 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc ($I_{cs}$) tại 380/415V AC | 50 kA |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | PR221DS-LS/I |
| Kiểu bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại đấu nối cực | Cố định, Mặt trước (Fixed, Front) |
| Độ bền cơ khí (Mechanical Durability) | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 7000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 210 mm |
| Kích thước (Cao) | 268 mm |
| Kích thước (Sâu) | 103.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 9.5 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.