| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA060279R1 |
| Tên sản phẩm | T6S 800 PR221DS-LS/I In=800 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) Tmax T6S 800 loại cố định, 3 cực, đấu nối mặt trước, tích hợp rơ le điện tử PR221DS-LS/I dòng định mức 800A |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 800 Ampe |
| Số cực | 3 cực |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kiloVolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế ($I_{cu}$) tại 220/230V AC | 85 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế ($I_{cu}$) tại 380/415V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế ($I_{cu}$) tại 690V AC | 22 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 380/415V AC | 50 kiloAmpe (100% $I_{cu}$) |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Short-circuit performance level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | PR221DS-LS/I |
| Loại rơ le | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Bảo vệ quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại đấu nối cực | Cố định, Mặt trước (Fixed Circuit-Breakers Front) |
| Độ bền cơ học | 20.000 lần đóng cắt |
| Độ bền điện (tại 415 V AC) | 5.000 lần đóng cắt |
| Chiều rộng sản phẩm | 210 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 9.5 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.