| Mã sản phẩm | 1SDA060278R1 |
| Tên sản phẩm | T6S 800 PR221DS-LS/I In=800 3p F F |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động khối Tmax T6S 800A cố định 3 cực, đấu nối trước, chip điện tử PR221DS-LS/I |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 230V AC | 85 kA |
| Loại trip unit (Bộ bảo vệ) | PR221DS-LS/I (Điện tử) |
| Loại kết nối terminal | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 5000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Chiều rộng | 210 mm |
| Chiều cao | 268 mm |
| Chiều sâu | 103.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 9.5 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.