| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA060273R1 |
| Tên sản phẩm đầy đủ | T6N 800 PR221DS-LS/I In=800 4p F F |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax T |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 800 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V AC | 36 kA (100% Icu) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | PR221DS-LS/I (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 5000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 280 mm x 103.5 mm x 268 mm |
| Trọng lượng tịnh | 13.232 kg |
| Kiểu đấu nối cực | Cố định, Phía trước (Fixed, Front) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.