| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA060269R1 |
| Tên sản phẩm | T6N 800 PR221DS-I In=800 3p F F |
| Dòng điện định mức (In) | 800 A |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 220/230V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 380/400/415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 500V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 400/415V AC | 36 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 10 kA (trong 1 giây) |
| Loại Trip Unit (Bộ bảo vệ) | Điện tử PR221DS-I |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) |
| Loại đấu nối | Cố định, Mặt trước (Fixed, Front - F F) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 5000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 210 mm x 268 mm x 103.5 mm |
| Trọng lượng | 9.5 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.