| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA054555R1 |
| Tên mô tả sản phẩm | T5H 630 TMA 320-3200 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax T |
| Loại thiết bị | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 320 A |
| Khung dòng điện (Frame Size) | 630 A |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 690 V xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn (Icu) tại 415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 70 kA (100% Icu) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | TMA (Nhiệt từ điều chỉnh được) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 0.7 đến 1 lần dòng định mức (224...320 A) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 5 đến 10 lần dòng định mức (1600...3200 A) |
| Loại đấu nối cực | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ đóng cắt |
| Độ bền điện (tại 415 V AC) | 7000 chu kỳ đóng cắt |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 5.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.