| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA054553R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | T5S 400 PR221DS-I In=320 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax T5S 400 cố định 3 cực với đầu nối mặt trước và rơ le điện tử PR221DS-I dòng định mức 320A |
| Dòng điện định mức (In) | 320 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt Xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | PR221DS-I (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | I (Bảo vệ ngắn mạch tức thời) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V AC | 50 kiloAmpe |
| Kích thước khung (Frame size) | T5 |
| Loại đấu nối cực | Cố định - Mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 415V AC) | 7,000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 5.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.