| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA054551R1 |
| Tên sản phẩm | T5N 400 PR222MP In=320 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax T |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (MCCB) |
| Khung kích thước (Frame Size) | 400 A |
| Dòng định mức (Rated Current In) | 320 A |
| Số cực (Number of Poles) | 3 |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icu) tại 415V AC | 36 kA |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại Trip Unit (Relay bảo vệ) | PR222MP (Bảo vệ động cơ) |
| Loại tác động | Điện tử (Electronic) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 140 mm x 103.5 mm x 205 mm |
| Khối lượng tịnh | 5.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.