| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA054424R1 |
| Tên sản phẩm | T5L 630 PR221DS-LS/I In=630 4p F F |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Số cực (Poles) | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 630 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn (Icu) tại 415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn (Icu) tại 690V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 120 kA (100% Icu) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Điện tử PR221DS-LS/I |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Loại đấu nối cực | Cố định phía trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 5.000 chu kỳ (với 60 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 186 mm x 103.5 mm x 205 mm |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.