| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA054416R1 |
| Mô tả trên Catalog | T5H 630 PR221DS-LS/I In=630 4p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax T |
| Tên sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Cầu dao tự động dạng khối) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 630 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | H (High - Dòng cắt cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 230 V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 400/415 V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440 V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 500 V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690 V AC | 40 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 400/415 V AC | 70 kA (100% Icu) |
| Loại rơ le (Bộ bảo vệ) | PR221DS-LS/I (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ hoạt động |
| Độ bền điện (tại 415 V AC) | 7.000 chu kỳ hoạt động |
| Kiểu đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định, Phía trước (Fixed Circuit-Breakers Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 186 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 6.2 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.