| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA054413R1 |
| Tên thương mại | T5H 630 PR221DS-LS/I In=630 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động TMAX T5H 630 loại cố định 3 cực, đấu nối mặt trước, bộ nhả điện tử PR221DS-LS/I dòng định mức 630A |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | PR221DS-LS/I |
| Nguyên lý bộ nhả | Điện tử (Electronic) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 230 V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380/415 V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440 V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500 V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690 V AC | 40 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380/415 V AC | 70 kA (100% Icu) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 5000 chu kỳ (với 60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Loại đấu nối | Cố định, Phía trước (Fixed, Front) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng sản phẩm (Sub-type) | T5 |
| Phiên bản | F (Fixed - Cố định) |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 5.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.