| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA054408R1 |
| Mã EAN | 8015644555122 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | T5S 630 PR221DS-LS/I In=630 4p F F |
| Mô tả chi tiết (Long Description) | Cầu dao khối Tmax T5S 630 cố định 4 cực với thiết bị đầu cuối mặt trước và bộ nhả trạng thái rắn (Solid-state release) PR221DS-LS/I dòng định mức 630A |
| Tên sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Cầu dao khối) |
| Loại sản phẩm chính | SACE Tmax T |
| Số cực (Number of Poles) | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Khả năng chịu điện áp xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Mức độ dòng ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) |
85 kA tại 230 V AC 50 kA tại 400 ... 415 V AC 40 kA tại 440 V AC 30 kA tại 500 V AC 25 kA tại 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) |
85 kA tại 230 V AC 50 kA tại 400 ... 415 V AC 40 kA tại 440 V AC 30 kA tại 500 V AC 20 kA tại 690 V AC |
| Loại bộ nhả bảo vệ (Release) | PR221DS-LS/I |
| Loại bảo vệ | EL (Điện tử - Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminal Connection) | Cố định (Fixed) - Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 7.000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 186 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 6.2 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.