| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA054335R1 |
| Tên sản phẩm (Catalog Description) | T5S 400 PR221DS-I In=400 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động khối (MCCB) Tmax T5S, 3 cực, lắp cố định, đấu nối mặt trước, rơ le điện tử PR221DS-I |
| Dòng điện định mức (In) | 400 A |
| Số cực (Number of Poles) | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 25 kA |
| Cấp độ cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard - Tiêu chuẩn 50kA) |
| Loại Trip Unit (Bộ bảo vệ) | PR221DS-I (Điện tử) |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Cố định, Mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học (Mechanical Durability) | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 7.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 140 mm x 205 mm x 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh (Net Weight) | 5.1 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.