1SCA112712R1001 – Bộ chuyển nguồn ATS OTM2000E4CM230C 12kV ABB
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 1SCA112712R1001
  • Nhà sản xuất: ABB
  • Số cực: 4P
  • Dòng điện: 2000A
  • Tình trạng: Hàng mới chính hãng 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 1SCA112712R1001
Thông số kỹ thuật Giá trị / Mô tả
Mã sản phẩm (Product ID) 1SCA112712R1001
Mã định danh sản phẩm (Type) OTM2000E4CM230C
Mô tả danh mục OTM2000E4CM230C MOTORIZED C/O SWITCH (Cầu dao đảo chiều có động cơ)
Số cực 4 Cực
Dòng điện hoạt động định mức AC-21A (Ie) 2000 A (tại điện áp 380...415 V, 500 V, 690 V)
Dòng điện hoạt động định mức AC-22A (Ie) 2000 A (tại điện áp 380...415 V, 500 V, 690 V)
Dòng điện hoạt động định mức AC-23A (Ie) 2000 A (tại điện áp 380...415 V, 500 V, 690 V)
Dòng nhiệt quy ước trong không khí (Ith) 2000 A (tại nhiệt độ 40 độ C)
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) 12 kV
Điện áp cách điện định mức (Ui) 1000 V
Điện áp hoạt động định mức (Ue) 1000 V
Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) 55 kA (trong thời gian 1 giây)
Điện áp vận hành mô tơ 220 ... 240 V AC
Tổn hao công suất 55 Watt
Cấp độ bảo vệ (IP) Mặt trước IP20
Loại chuyển đổi Mở (Open)
Chế độ vận hành Vận hành bằng động cơ (Motor operated)
Loại lắp đặt Lắp đặt đế (Base mounting)
Vị trí cực thứ 4 Bên phải
Kiểu tay cầm Tay cầm gắn trực tiếp
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 538.5 mm x 372 mm x 335 mm
Trọng lượng tịnh 74 kg
Quốc gia xuất xứ Phần Lan (FI)
Thông tin bổ sung
Thương hiệuABB
Số cực4P
Dòng điện2000A
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá 1SCA112712R1001 – Bộ chuyển nguồn ATS OTM2000E4CM230C 12kV ABB
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá