1SCA112702R1001 – Bộ chuyển nguồn ATS OTM1250E4CM230C 12kV ABB
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 0
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 1SCA112702R1001
  • Nhà sản xuất: ABB
  • Số cực: 4P
  • Dòng điện: 1250A
  • Tình trạng: Hàng mới chính hãng 100%
  • Chính sách bảo hành: 12 tháng
  • Chứng từ: COCQ, xuất hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 1SCA112702R1001
Thông số kỹ thuật Giá trị chi tiết
Mã sản phẩm (Product ID) 1SCA112702R1001
Tên sản phẩm (Catalog Description) OTM1250E4CM230C
Mô tả chi tiết Bộ chuyển đổi nguồn tự động có động cơ (Motorized Change-Over Switch), 4 cực, vận hành bằng động cơ điện xoay chiều 230V
Dòng điện định mức (In) 1250 Ampe
Dòng điện hoạt động định mức AC-21A (dưới 415 Vôn) 1250 Ampe
Dòng điện hoạt động định mức AC-23A (dưới 415 Vôn) 1250 Ampe
Công suất hoạt động định mức AC-23A (tại 400 Vôn) 710 Kilowatt (kW)
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) 12 kV (12 Kilovôn)
Điện áp cách điện định mức (Ui) 1000 Vôn
Điện áp hoạt động định mức (Ue) 1000 Vôn
Điện áp điều khiển động cơ 220 ... 240 Vôn AC (Điện xoay chiều)
Số lượng cực 4 Cực
Tổn hao công suất 29 Watt
Mức độ ô nhiễm (Pollution Degree) 3
Loại tay cầm Tay cầm gắn trực tiếp
Cơ chế chuyển đổi Cơ chế đặt ở cuối công tắc (Mechanism at the End of the Switch)
Khoảng cách giữa các pha Tiêu chuẩn
Chế độ vận hành Vận hành bằng động cơ (Motor operated)
Kiểu lắp đặt Lắp đặt trên tấm nền (Base mounting)
Cấp độ bảo vệ (IP) Mặt trước IP20
Kiểu chuyển đổi Chuyển đổi hở (Open transition - I-0-II)
Chiều rộng sản phẩm 589 mm
Chiều cao sản phẩm 306 mm
Chiều sâu sản phẩm 297 mm
Trọng lượng tịnh 60 kg
Nước sản xuất Phần Lan (Finland)
Thông tin bổ sung
Thương hiệuABB
Số cực4P
Dòng điện1250A
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá 1SCA112702R1001 – Bộ chuyển nguồn ATS OTM1250E4CM230C 12kV ABB
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá