1SBN010110T1010 – Khối tiếp điểm phụ CA4-10-T IP20 16A 1NO ABB
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 0
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 1SBN010110T1010
  • Nhà sản xuất: ABB
  • Xuất xứ: Czech Republic
  • Tiếp điểm phụ: 1NO
  • Tình trạng: Hàng mới chính hãng 100%
  • Chính sách bảo hành: 12 tháng
  • Chứng từ: COCQ, xuất hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 1SBN010110T1010
Thông số / Đặc tính Giá trị / Mô tả chi tiết
Mã sản phẩm (Order Code) 1SBN010110T1010
Tên loại sản phẩm (Type Designation) CA4-10
Mô tả sản phẩm Khối tiếp điểm phụ CA4-10 1 cực, lắp mặt trước, đóng gói công nghiệp (10 cái)
Loại phụ kiện Khối tiếp điểm phụ (Block Contactors)
Cấu hình tiếp điểm 1 Tiếp điểm thường mở (NO - Normally Open)
Số lượng tiếp điểm thường đóng (NC) 0
Vị trí lắp đặt Gắn mặt trước (Front mounting)
Điện áp cách điện định mức (Ui) 690 Vôn (Theo tiêu chuẩn IEC 60947-5-1)
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) 6 kV (Kilo Vôn)
Tần số định mức 50 / 60 Hz (Héc)
Dòng nhiệt quy ước trong không khí (Ith) 16 Ampe (Theo tiêu chuẩn IEC 60947-5-1, q < 40 độ C)
Dòng hoạt động định mức AC-15 (Ie) (24 / 127 Vôn) 6 Ampe
(220 / 240 Vôn) 4 Ampe
(400 / 440 Vôn) 3 Ampe
(500 / 690 Vôn) 2 Ampe
Dòng hoạt động định mức DC-13 (Ie) (24 Vôn) 6 Ampe / 144 Oát
(48 Vôn) 2.8 Ampe / 134 Oát
(72 Vôn) 1 Ampe / 72 Oát
(110 Vôn) 0.55 Ampe / 60 Oát
(125 Vôn) 0.55 Ampe / 69 Oát
(220 Vôn) 0.27 Ampe / 60 Oát
(250 Vôn) 0.27 Ampe / 68 Oát
Dòng ngắn mạch thời gian ngắn (Icw) Trong 0.1 giây: 140 Ampe
Trong 1 giây: 100 Ampe
Tần số chuyển đổi điện tối đa AC-15: 1200 chu kỳ mỗi giờ
DC-13: 900 chu kỳ mỗi giờ
Cấp độ bảo vệ (IP Code) IP20 (Theo tiêu chuẩn IEC 60529, EN 60529, cầu đấu cuộn dây)
Loại kết nối Cầu đấu bắt vít (Screw Terminals)
Sử dụng cho các loại Contactor AF09, AF12, AF16, AF26, AF30, AF38, AF40, AF52, AF65, AF80, AF96
Sử dụng cho các loại Relay điều khiển NF
Chiều rộng sản phẩm 9.9 mi-li-mét
Chiều cao sản phẩm 43 mi-li-mét
Chiều sâu sản phẩm 39.5 mi-li-mét
Khối lượng tịnh 0.014 ki-lô-gam
Quy cách đóng gói (Gói cấp 1) Hộp 10 cái (Đây là mã sản phẩm đóng gói công nghiệp)
Thông tin bổ sung
Trọng lượng
Kích thước
Thương hiệuABB
Thời gian bảo hành1 Năm
Xuất xứCzech Republic
Tiếp điểm phụ1NO
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá 1SBN010110T1010 – Khối tiếp điểm phụ CA4-10-T IP20 16A 1NO ABB
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá