1SBL297001R1400 – Contactor AF38-30-00-14 38A 18.5kW 250-500V ABB
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 0
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 1SBL297001R1400
  • Nhà sản xuất: ABB
  • Điện áp điều khiển: 220V, 380V, 415V, 440V, 500V
  • Công suất: 18.5kW
  • Tình trạng: Hàng mới chính hãng 100%
  • Chính sách bảo hành: 12 tháng
  • Chứng từ: COCQ, xuất hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 1SBL297001R1400
Thông số kỹ thuật Chi tiết thông số
Mã sản phẩm 1SBL297001R1400
Tên sản phẩm Công tắc tơ AF38-30-00-14
Số lượng cực chính thường mở 3 cực
Số lượng cực chính thường đóng 0 cực
Số lượng tiếp điểm phụ thường mở 0 tiếp điểm
Số lượng tiếp điểm phụ thường đóng 0 tiếp điểm
Dòng điện hoạt động định mức loại AC-3 (tại 380 / 400 Vôn) 38 Ampe
Công suất hoạt động định mức loại AC-3 (tại 380 / 400 Vôn) 18,5 Kilowatt
Dòng điện hoạt động định mức loại AC-1 (tại 690 Vôn) 50 Ampe
Điện áp mạch điều khiển định mức (Dòng điện xoay chiều) 250 đến 500 Vôn
Điện áp mạch điều khiển định mức (Dòng điện một chiều) 250 đến 500 Vôn
Tần số định mức (Mạch điều khiển) 50 / 60 Hertz
Kiểu đầu nối dây Đầu nối vít
Trọng lượng tịnh của sản phẩm 0,31 Kilôgam
Chiều rộng sản phẩm 45 Milimét
Chiều cao sản phẩm 86 Milimét
Chiều sâu sản phẩm 86 Milimét
Tiêu chuẩn quốc tế IEC 60947-1 / 60947-4-1 và EN 60947-1 / 60947-4-1
Thông tin bổ sung
Thương hiệuABB
Thời gian bảo hành1 Năm
Dòng điện38A
Công suất18.5kW
Xuất xứTrung Quốc
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá 1SBL297001R1400 – Contactor AF38-30-00-14 38A 18.5kW 250-500V ABB
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá