1SAZ911201R1004 – Rơ le nhiệt TF96-78 IP20 3P 65-78A ABB
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 1SAZ911201R1004
  • Nhà sản xuất: ABB
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Tình trạng: Hàng mới chính hãng 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 1SAZ911201R1004
Thông số kỹ thuật Giá trị chi tiết
Mã sản phẩm (Product ID) 1SAZ911201R1004
Mô tả danh mục ABB TF96-78 Thermal Overload Relay (Rơ le nhiệt)
Loại sản phẩm mở rộng TF96-78
Dải cài đặt dòng điện 65 ... 78 Ampe
Điện áp hoạt động định mức Mạch chính 690 Volt Xoay chiều (AC)
Dòng hoạt động định mức (AC-3) 78 Ampe
Tần số định mức Mạch phụ 50 / 60 Hertz; Mạch chính 50 / 60 Hertz
Số cực 3 Cực
Cấp độ bảo vệ quá tải (Trip Class) Class 10
Số lượng tiếp điểm phụ thường đóng (NC) 1
Số lượng tiếp điểm phụ thường mở (NO) 1
Dòng hoạt động định mức AC-15 (Tiếp điểm phụ) (120 V) NC 3 Ampe; (120 V) NO 0.5 Ampe; (240 V) NC 3 Ampe; (400 V) NC 0.75 Ampe; (500 V) NC 0.75 Ampe
Dòng hoạt động định mức DC-13 (Tiếp điểm phụ) (125 V) NC 0.55 Ampe; (125 V) NO 0.55 Ampe; (24 V) NC 1.25 Ampe; (24 V) NO 1.25 Ampe; (250 V) NC 0.27 Ampe; (250 V) NO 0.27 Ampe; (60 V) NC 0.55 Ampe; (60 V) NO 0.55 Ampe
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) Mạch phụ 6 ki-lô Volt (kV); Mạch chính 8 ki-lô Volt (kV)
Điện áp cách điện định mức (Ui) 690 Volt
Cấp độ bảo vệ (IP) Vỏ bọc: IP20; Đầu nối mạch chính: IP10
Độ nhiễm bẩn (Pollution Degree) 3
Sử dụng phù hợp cho dòng contactor AF80; AF96
Kiểu lắp đặt Lắp trực tiếp vào contactor hoặc lắp riêng lẻ (sử dụng bộ gá lắp)
Chiều rộng tịnh của sản phẩm 69.9 mi-li-mét
Chiều cao tịnh của sản phẩm 106.9 mi-li-mét
Chiều sâu tịnh của sản phẩm 106.3 mi-li-mét
Khối lượng tịnh của sản phẩm 0.52 ki-lô-gam
Tiêu chuẩn tuân thủ IEC/EN 60947-1; IEC/EN 60947-4-1; IEC/EN 60947-5-1; UL 60947-1; UL 60947-4-1
Thời gian bảo hành1 Năm
Xuất xứTrung Quốc
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá 1SAZ911201R1004 – Rơ le nhiệt TF96-78 IP20 3P 65-78A ABB
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá