1SAX611001R1101 – Rơ le nhiệt EF370-380 (115-380A) ABB
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 1SAX611001R1101
  • Nhà sản xuất: ABB
  • Dòng điện: 380A
  • Tình trạng: Hàng mới chính hãng 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 1SAX611001R1101
Thông số kỹ thuật Chi tiết
Mã sản phẩm (Product ID) 1SAX611001R1101
Tên sản phẩm Rơ le nhiệt điện tử EF370-380
Dòng sản phẩm EF370
Phạm vi cài đặt dòng điện 115 đến 380 Ampe
Điện áp hoạt động định mức (Mạch chính) 1000 Vôn AC
Điện áp hoạt động định mức (Mạch phụ) 600 Vôn AC / DC
Dòng điện hoạt động định mức 380 Ampe
Tần số định mức 50 / 60 Hertz
Số cực 3 cực
Cấp bảo vệ quá tải (Trip Class) 10E, 20E, 30E
Số lượng tiếp điểm phụ 1 Tiếp điểm thường đóng (NC), 1 Tiếp điểm thường mở (NO)
Điện áp chịu xung định mức (Mạch chính) 8 Kilovolt
Điện áp chịu xung định mức (Mạch phụ) 6 Kilovolt
Điện áp cách điện định mức 1000 Vôn
Cấp độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động Âm 25 đến Dương 70 độ C
Chiều rộng tịnh 105 milimét
Chiều cao tịnh 187.6 milimét
Chiều sâu tịnh 122.8 milimét
Khối lượng tịnh 1.338 kilôgam
Thời gian bảo hành1 Năm
Dòng điện380A
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá 1SAX611001R1101 – Rơ le nhiệt EF370-380 (115-380A) ABB
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá