1SAX341001R1102 – Rơ le nhiệt EF96-56 IP20 3P 20-56A ABB
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 1SAX341001R1102
  • Nhà sản xuất: ABB
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Tình trạng: Hàng mới chính hãng 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 1SAX341001R1102
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm (ID) 1SAX341001R1102
Tên loại sản phẩm EF96-56
Mô tả sản phẩm Rơ le quá tải điện tử (Electronic Overload Relay)
Dải cài đặt dòng điện 20 ... 56 Ampe
Điện áp hoạt động định mức (Mạch chính) 1000 V AC
Dòng điện hoạt động định mức 56 Ampe
Tần số định mức (Mạch chính) 50 / 60 Hz
Số cực 3 Cực
Cấp bảo vệ quá tải (Trip Class) 10E, 20E, 30E
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) 8 kV
Điện áp cách điện định mức (Ui) 1000 V
Số lượng tiếp điểm phụ (Thường mở - NO) 1
Số lượng tiếp điểm phụ (Thường đóng - NC) 1
Dòng điện định mức tiếp điểm phụ (NC tại 600V AC) 56 Ampe
Cấp độ bảo vệ IP20
Độ nhiễm bẩn 3
Nhiệt độ không khí xung quanh (Vận hành) -25 ... +70 độ C
Nhiệt độ không khí xung quanh (Vận hành có bù nhiệt) -25 ... +70 độ C
Nhiệt độ không khí xung quanh (Lưu trữ) -50 ... +80 độ C
Độ cao hoạt động tối đa cho phép 2000 mét
Khả năng chịu rung (theo IEC 60068-2-6) 5g / 3 ... 150 Hz
Khả năng chịu sốc (theo IEC 60068-2-27) Xung nửa sin 11 ms: 25g
Loại thiết bị đầu cuối (Terminals) Đầu nối vít
Mô-men xoắn siết chặt (Mạch chính) 6 N·m
Mô-men xoắn siết chặt (Mạch phụ) 0.8 ... 1.2 N·m
Chiều rộng tịnh của sản phẩm 70 mm
Chiều cao tịnh của sản phẩm 132 mm
Chiều sâu tịnh của sản phẩm 105.2 mm
Khối lượng tịnh của sản phẩm 0.82 kg
Thích hợp cho dòng khởi động từ (Contactor) AF80, AF96
Tiêu chuẩn áp dụng IEC/EN 60947-1, IEC/EN 60947-4-1, IEC/EN 60947-5-1, UL 60947-1, UL 60947-4-1
Thời gian bảo hành1 Năm
Xuất xứTrung Quốc
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá 1SAX341001R1102 – Rơ le nhiệt EF96-56 IP20 3P 20-56A ABB
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá