1SAX321001R1101 – Rơ le nhiệt E140DU-140 IP20 3P 50-140A ABB
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 1SAX321001R1101
  • Nhà sản xuất: ABB
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Tình trạng: Hàng mới chính hãng 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 1SAX321001R1101
Thông số kỹ thuật Chi tiết / Giá trị
Mã sản phẩm (Product ID) 1SAX321001R1101
Tên sản phẩm mở rộng (Type) E140DU-140
Mô tả sản phẩm Rơ le quá tải điện tử (Electronic Overload Relay)
Tiêu chuẩn áp dụng IEC/EN 60947-4-1, IEC/EN 60947-5-1, UL 60947-4-1, UL 60947-5-1
Phạm vi cài đặt dòng điện 50 ... 140 A
Điện áp hoạt động định mức (Ue) Mạch chính 1000 V AC
Dòng điện hoạt động định mức (Ie) 140 A
Tần số định mức (f) Mạch chính 50 / 60 Hz
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) Mạch chính 8 kV
Điện áp cách điện định mức (Ui) 1000 V
Số cực 3 cực
Lớp ngắt mạch (Trip Class) 10E, 20E, 30E
Số lượng tiếp điểm phụ thường đóng (NC) 1
Số lượng tiếp điểm phụ thường mở (NO) 1
Dòng nhiệt không khí tự do quy ước (Ith) Tiếp điểm phụ thường đóng (NC): 6 A
Tiếp điểm phụ thường mở (NO): 6 A
Cấp độ bảo vệ (Degree of Protection) IP20
Mức độ ô nhiễm (Pollution Degree) 3
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 ... +70 °C
Nhiệt độ môi trường lưu trữ -50 ... +85 °C
Bù nhiệt độ môi trường xung quanh
Chiều rộng tịnh của sản phẩm 89 mm
Chiều cao tịnh của sản phẩm 140 mm
Chiều sâu / Chiều dài tịnh của sản phẩm 126 mm
Trọng lượng tịnh của sản phẩm 1.11 kg
Dùng cho các dòng Contactor A95, A110, AE95, AE110, AF116, AF140
Thời gian bảo hành1 Năm
Xuất xứTrung Quốc
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá 1SAX321001R1101 – Rơ le nhiệt E140DU-140 IP20 3P 50-140A ABB
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá